Paralen 125 mg 20 tablet

Trong kho | Giao hàng từ 79 CZK

49 CZK Đi đến cửa hàng Drmax.cz
nhà chế tạo: Paralen

Paracetamol, léčivá látka přípravku Paralen 125 mg tablety, působí proti bolesti a snižuje zvýšenou tělesnou teplotu u dětí od 3 let.

Các sản phẩm tương tự hoặc thay thế
 
Trong kho | Giao hàng từ
279
 
Trong kho | Giao hàng từ
115
 
Trong kho | Giao hàng từ
115
 
Trong kho | Giao hàng từ
115
 
Trong kho | Giao hàng từ
199
 
 
Trong kho | Giao hàng từ
99



Thêm thông tin