Paracetamol/kofein Dr. Müller Pharma 500mg/65mg tbl.nob.30

Trong kho | Giao hàng từ 29 CZK

48 CZK Đi đến cửa hàng Lekarna.cz
nhà chế tạo: DR. MÜLLER
Obsahuje kombinaci dvou léčivých látek – paracetamolu a kofeinu, které jsou účinné proti bolesti a horečce.
Các sản phẩm tương tự hoặc thay thế
 
Trong kho | Giao hàng từ
116
 
Trong kho | Giao hàng từ
145
 
Trong kho | Giao hàng từ
116
 
Trong kho | Giao hàng từ
198
 
Trong kho | Giao hàng từ
116
 
Trong kho | Giao hàng từ
116
 
Trong kho | Giao hàng từ
120
 
Trong kho | Giao hàng từ
299
 
Trong kho | Giao hàng từ
119
 
Trong kho | Giao hàng từ
119
 
Trong kho | Giao hàng từ
116
 
Trong kho | Giao hàng từ
299
 
Trong kho | Giao hàng từ
110
 
 
 
Trong kho | Giao hàng từ
112



Thêm thông tin